



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
KITUO CHA KULEA NA KUKUZA WAJASIRIAMALI (ZTBI)
SHINDANO LA MPANGO WA BIASHARA 2020

**FOMU YA KUSHIRIKI KATIKA MASHINDANO LA MPANGO
WA BIASHARA**

1: Jina kamili:	
2: Namba ya kitambulisho cha mwanzibari/ cheti cha kuzaliwa	
3: Kiwango cha elimu	
4: Namba ya simu	
5: Jinsia	
6: Jina la mpango wako wa biashara	
7: Wilaya unayotoka	
8: Hali ya ndoa	
9: Barua pepe	
10: Umri	

Wasilisha fomu yako ya kiingilio: bigcompetition2020@gmail.com au wasiliana na meneja,
Zanzibar Technology and Business Incubator, Zanzibar

Mobile: **0777993992/0772050648**

Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi: **31/08/2020**

Kujaza fomu kwa njia ya mtandao tuma maombi yako kwenye barua pepe ifatayo

bigcompetition2020@gmail.com

Ushindani wa mpango wa biashara

Huu ni muongozo ambao utakurahisishia kulichambua wazo lako la biashara katika vipengele tofauti, tafadhali elezea mawazo yako sizaidi ya maneno yatakayowekwa katika kila kipengele.

11: Ni upi mpango wako wa biashara?

Elezea mpango wako wa biashara(yasizidi maneno 300)

12: Elezea unafikiri kuna soko la mpango wako wa biashara ulilolipendekeza?

wazo lako la biashara litaibua fursa zipi?(maneno 100)


13: Akina nani wateja wako na yepi mahitaji yao?

zanzibar
technology & business
incubator

14: Elezea vipi utawafikia wateja wako wa mwanzo (maneno yasizidi 100)

15: Taja ni nani washindani wa biashara yako? (maneno 100)

16: Kitu gani kitakachokutofautisha na kufanya biashara yako kua bora zaidi kuliko washindani wako?(maneno 100)



zanzibar
technology & business
incubator

17: Elezea biashara yako ni mpya au ni ya zaman

18: Elezea ni changamoto gani biashara yako inatatua katika jamii na njia mbadala ya kutatua changamoto hiyo

19: Elezea ni namna gani biashara yako italeta faida/fursa? (maneno 100)

zanzibar
technology & business
incubator

20: Njia gani utatumia kuhakikisha wazo lako linatekelezeka? (maneno 100)

21: Wazo lako la biashara linaweza kukumbwa na vihatarishi vip wakati wa utekelezaji?(maneno 200)

22: Ikiwa umefanikiwa kuingia katika shindano la mpango wa Biashara, Je utakua tayari kuhudhuria mafunzo ya ujasiriamali na uandishi wa mpango wa biashara kwa wiki tatu(3) ambayo yataandaliwa na kituo?

- a) Ndiyo
- b) Hapana

23: Baada ya mafunzo, je! Utakua tayari kuwasilisha rasimu ya mpango wa biashara kwa mzunguko wa pili?

- a) Ndiyo
- b) Hapana

24: Ikiwa utatangazwa kua mshindi lini utakua tayari kutekeleza wazo lako? Elezea

25: Taja watu utakaoshirikiana nao katika kutekeleza biashara yako

26: Mpango wako wa biashara upo katika Nyanja ipi katika hizi zifuatazo

- a) Elimu
- b) Afya/Mazingira
- c) Kilimo/Mifugo/Uvuvi
- d) Teknolojia